Bếp từ Daikiosan DKT-200003N
Bếp từ Daikiosan DKT-200003N
  • 6,100,000 VNĐ 12,900,000 VNĐ
  • Tặng 01 bộ nồi khi mua bếp từ trị giá 2,5 triệu
  • Tặng ống giảm ồn+ chảo từ khi mua bếp + hút
  • Miễn phí lắp đặt và vận chuyển toàn quốc
  • Đổi trả hàng trong vòng 30 ngày
Cam kết bảo hành
Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng
Cam kết bảo hành
Bếp từ Daikiosan DKT-200003N
Nhập thông tin nhận tư vấn
Nhận ưu đãi quà tặng 300.000 đ tiền mặt khi đăng ký tư vấn sản phẩm Miễn Phí
Đặc biệt nhận ngay thông tin gói khuyến mại lên tới 3.000.000 đ
Thông số kĩ thuật Bếp từ âm 2 vùng nấu Daikiosan DKT-200003N
Hãng sản xuấtDaikiosan
Xuất xứTrung Quốc
Loại bếpBếp từ
Số vùng nấu2 vùng nấu
Kiểu lắp đặtLắp âm
Điện áp220 V
Tổng công suất4200 W
Công suất vùng nấuTrái: 2000/2200W - Phải: 2000W
Bảng điều khiểnCảm ứng
Chất liệu mặt bếpKính Ceramic
Loại nồi nấuChỉ sử dụng loại nồi có đế nhiễm từ
Chế độ hẹn giờCó hẹn giờ
Tiện íchChức năng Booster làm nóng nhanh
Kích thước730 x 430 mm
Kích thước lắp âm680 x 390 mm